Amfanin kwalabe na kwaskwarima marasa iska kuma ana iya sake amfani da su?

Shahararriyarkwalabe marasa iskaya haifar da tambayoyi da yawa a tsakanin masu amfani.Ɗaya daga cikin mahimman tambayoyin shine idan kwalabe na kwaskwarima marasa iska ana iya sake amfani da su.Amsar wannan tambayar eh, kuma a'a.Ya dogara da takamaiman alama da ƙirar kwalban.Wasu kwalabe na kwaskwarima marasa iska an ƙera su don sake amfani da su, yayin da wasu kuma an yi amfani da su na lokaci ɗaya.

Zane-zanen kwalabe marasa iska yawanci ana tarwatsa samfurin ta hanyar injin famfo.Yayin da aka kunna famfo, yana haifar da injin da zai ja samfurin daga kasan kwandon zuwa sama, yana sauƙaƙa wa mabukaci ya ba da samfurin ba tare da karkata ko girgiza kwalban ba.Wannan yanayin kuma yana tabbatar da cewa an yi amfani da duk samfuran ba tare da wani sharar gida ba.

kwalabe na kwaskwarima mara iskar da za a sake amfani da su sun zo tare da injin mai sauƙi mai sauƙi kuma mai cikawa.Waɗannan kwalabe suna da sauƙin tsaftacewa, injin wanki yana da lafiya kuma ana iya cika su da samfuran da kuka zaɓa.Bugu da ƙari kuma, suna ba da gudummawa ga haɓakar muhalli ta hanyar rage yawan sharar filastik da ake samarwa.

A gefe guda kuma, an kera kwalaben da ba su da iska guda ɗaya don samfuran da ba za a iya sake haɗawa ko canjawa wuri ba, kamar wasu magunguna, kayan aikin likita ko samfuran da ke amfani da na'urorin fasahar zamani waɗanda ba za a iya fallasa su ga iska ko hasken UV ba.Dole ne a zubar da waɗannan kwalabe bayan amfani, kuma akwai buƙatar sabbin kwalabe don siyan kowane aikace-aikacen samfur.

Amfaninkwalabe marasa iskasun haɗa da ikon tsawaita rayuwar samfurin, rigakafin haɓakar ƙwayoyin cuta, da ikon rarraba samfurin ba tare da fallasa shi ga iska da gurɓataccen abu ba.Wurin da aka rufe na kwalbar mara iska yana nufin cewa samfurin da ke ciki ya kasance sabo na dogon lokaci, kuma babu buƙatar abubuwan adanawa don tabbatar da kwanciyar hankali.Bugu da ƙari, kwalabe marasa iska suna ba da ƙwarewar aikace-aikacen mafi kyau yayin da suke tabbatar da cewa an ba da adadin sarrafawa na samfurin kowane lokaci, rage sharar gida da yin amfani da shi.

A ƙarshe, ko kwalabe na kwaskwarima marasa iska ana iya sake amfani da su ko a'a ya dogara da ƙayyadaddun ƙirar samfurin.Wasu an ƙirƙira su don sake amfani da kayan aikin famfo mai sauƙi da mai iya cikawa, yayin da wasu ana nufin amfani da su na lokaci ɗaya saboda yanayin samfurin da aka adana a ciki.Koyaya, babu musun cewa kwalabe na kayan kwalliya marasa iska kyakkyawan ƙima ne a cikin masana'antar kyakkyawa, kuma ƙarin samfuran suna canzawa zuwa amfani da marufi don samfuran su.Amfaninkwalabe marasa iskasanya su zabin da ya dace ga duk wanda ke neman rage sharar gida, haɓaka tsawon samfurin da kuma tabbatar da cewa samfuran su suna sabo da tsabta.


Lokacin aikawa: Afrilu-06-2023
Shiga